Enimere Àkànbí Lójúnà láti ríi dájú pé ìdìbò tó fẹ́ wáyé láwọn ìjọba ìbílẹ̀ mányánlórí, kó sì lọ ní àlàáfíà,…
Read More

Enimere Àkànbí Lójúnà láti ríi dájú pé ìdìbò tó fẹ́ wáyé láwọn ìjọba ìbílẹ̀ mányánlórí, kó sì lọ ní àlàáfíà,…
Read More
Enimere Àkànbí Àjọ elétò ìdìbò nípìnlẹ́ Ọ̀yọ́ (OYSIEC) ti kọná mọ́ ìgbáradì fún ètò ìdìbò ìjọba ìbílẹ̀ tó fẹ́ wáyé…
Read More
….Àwọn Aṣáájú Àjọ OYSIEC Ṣàbẹ̀wò Sí Ọ̀gá Ọlọ́pàá Enimere Àkànbí Iléeṣẹ́ ọlọ́pàá ìpínlẹ̀ Ọ̀yọ́ ti fi àwọn aráàlú àti olùgbé…
Read More
Enimere Àkànbí Àjọ elétò ìdìbò ní ìpínlẹ̀ Ọ̀yọ́, (OYSIEC), ti kéde pé ọjọ́ kẹrìndínlógún oṣù kínní, ọdún 2027, ni ètò…
Read More
Enimere Àkànbí Alága àná fún Àjọ elétò ìdìbò ní ìpínlẹ̀ Ọ̀yọ́, OYSIEC, Ààrẹ Isiaka Ọlágúnjú (SAN) ti kí Gómìnà ìpínlẹ̀…
Read More
Enimere Àkànbí Ẹgbẹ́ àwọn ọ̀ṣíṣẹ́ làwọn ilé ẹ̀kọ́ gbogbonìṣe lórílẹ̀èdè yìí, (ASUP) ẹ̀ka ti ilé ẹ̀kọ́ iṣẹ́ àgbẹ̀ àti ìmọ̀-ẹ̀rọ,…
Read More
Enimere Àkànbí Ilé aṣòfin ìpínlẹ̀ Ọ̀yọ́, ti fìdí ìyànsípò Ọ̀mọ̀wé Babátúndé Afeez Adéníyì, múlẹ̀ gẹ́gẹ́ bíi Alága tuntun fún Àjọ…
Read More
Enimere Àkànbí Ẹgbẹ́ àwọn ọ̀ṣíṣẹ́ elétò ìdìbò ní ìpínlẹ̀ Ọ̀yọ́, péjọ láti bọ̀wọ̀ fún ẹni tí ó ṣẹ̀ṣẹ̀ yẹ̀bá kúrò…
Read More
Enimere Àkànbí Alága àjọ elétò ìdìbò ti ìpínlẹ̀ Ọ̀yọ́, OYSIEC, Ààrẹ Isiaka Ọlágúnjú, SAN, ti gba àwọn tí ọ̀rọ̀ kán-àn…
Read More
Enimere Àkànbí Ìgbìmọ̀ àgbàríjọpọ̀ àwọn ẹgbẹ́ òṣèlú ní orílèdè Nàìjíríà, (IPAC) ẹ̀ka ti ìpínlẹ̀ Ọ̀yọ́, ti fi àmì ẹ̀yẹ ta…
Read More